Giảm giá!

Dây nhẩy quang Patch Cord SC-APC / SC-APC simplex

 25,000  24,000

DÂY NHẨY QUANG SINGLE MODE SC/APC SIMPLEX

Bảo hành Tron đời
Loại sợi quang 9/125
Fire Rating LSZH hoặc PVC
Phân loai OS1
Fiber Type Single Mode
Connector A 1 – Fiber Optic LC Simplex Male
Connector B 1 – Fiber Optic SC Simplex Male
Cable Length 1m,3m,5m,10m
Color Vàng

Mô tả

Cáp nhảy sợi quang hay gọi patch cord SC là thông dụng và phổ biến trong các chuẩn kết nối quang, thông thường Single mode 9/125micron fiber. Sử dụng LSZH hoặc PVC gia công. Tất cả sản phẩm đều được kiểm tra test kĩ trước khi đến tay khách hàng

 

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.