Giảm giá!

Shineway Tech M20AE máy đo sợi quang Multi Mode

 97,500,000  95,000,000

M20AE-ShineWay – Tech Multi Mode TESTER

Thông số chính 
Bước sóng(nm) 850/1300nm
Dải động đo(dB) Model M20AE: 21/24dB
Xung (ns) 10ns,30ns,100ns,300ns,1µs@850nm; 10ns,30ns,100ns,300ns,1µs,2.5µs@1300nm
Điểm mù deadzone Model M20AE: 1.8 meters
Điểm mù sự kiện Model AE: 8 meters
Hiển thị Color
Tuyến tính (dB/dB) ±0.05 dB/ dB
Độ không chính xác (m) ±(1m + 5×10-5×distance + sampling space)
Khoảng cách (km) 0.1 to 10@850nm; 0.1 to 80@1300nm
Lưu trữ 1000 records
thời gian đo Quick, 15s, 30s, 1min, 2min, 3min
Giao diện quang FC/PC(Interchangeable SC, ST)
Data USB/RS-232
Thông tin chung
Nguồn cung cấp NiMH Battery / AC Adapter
Operating Condition -20℃ ~ 50℃
Storage Condition -40℃ ~ 70℃
Humidity 0~95% (non-condensing)
Dimensions 8.7 × 4.3 × 2.7 inches (220×110×70mm)
Weight 2.2 lbs (1kg)
Bảo hành
Warranty 1-Year Manufacturer’s Warranty

Mô tả

Palm- OTDR – M20AE máy đo cáp quang Multi mode 850/1300nm tìm lỗi sợi quang, đo chiều dài suy hao mối hàn , connector, điểm chia cáp, cong cáp và cuối cáp . Thời gian đo nhanh <5 giây ; đánh giá pass/Fail

Đặc điểm chính máy đo sợi quang đa mode

Model: M20AE – Shineway Tech – China

  • Giao diện thân thiện, handheld & trọng lượng nhẹ
  • Hotkeys: dễ dàng vận hành
  • 1000 kết quả đo lưu trữ
  • File đo  (.sor)
  • PC truyền dũ liệu
  • USB/RS-232 giao diện data
  • 8 giờ hoạt động liên tục
  • Chống Dust/shock
  • CE, FCC, FDA

m20ae-may-do-cap-quang-da-mode-multimode-01-shineway-tech
Palm-otdr-m20ae-may-do-cap-quang-da-mode-multimode-01

Palm-otdr-m20ae-may-do-cap-quang-da-mode-multimode-01-shineway-tech

Palm-otdr-m20ae-may-do-cap-quang-da-mode-multimode-02-shineway-tech

alm-otdr-m20ae-may-do-cap-quang-da-mode-multimode-03-shineway-tech

alm-otdr-m20ae-may-do-cap-quang-da-mode-multimode-04-shineway-tech

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.