Máy đo sợi quang Mini OTDR full chức năng ACUTEQ

Máy đo cáp quang OTDR Mini .

Thông số đặc trưng chính của thiết bị :

Model: ATO-350-D22

  • Đo kiểm độ chính xác cao
  • Thiết kế dạng tích hợp nhỏ gọn : 4 in 1
  • Chống bụi bẩn, chống shock khi di chuyển
  • Chuẩn đầu nối connector FC/ST/SC/LC theo yêu cầu UPC / APC
  • Gồm chức năng đo test tự động và manual
  • Phần mềm OTDT traceview phân tích dữ liệu và report

Mô tả

ATO-350-D22 là thiết bị đo kiểm sợi quang được thiết kế với đầy đủ chức năng đi kèm gồm đo OTDR, đo công suất thu – phát, đo nguồn sáng laser đỏ VFL, máy mini nhỏ gọn handheld, giao diện dễ thao tác cổng USB test và report dữ liệu tới máy tính PC. Sử dụng công nghệ của US và được sản xuất tại China

Đặc điểm chính datasheet thiết bị

Model: ATO-350-D22

Hãng: Acuteq

  • Bước sóng hoạt động: 1310/1550nm
  • Khoảng cách đo max distance: 60km
  • Màn hình cảm ứng (optional)
  • Dữ liệu được lưu trữ dưới file .SOR
  • Đa chức năng: OTDR/ OPM/OLS/VFL
  • Edit đổi tên file, data
  • Hỗ trợ nâng cấp thiết bị đo
  • Màn hình hiển thị 4 inch : 800*480 pixel
  • Đo sợi quang test nhanh 2 giây
  • Chuẩn đầu đo connector: FC/SC – APC hoặc FC/SC – UPC

may-do-cap-quang-mini-acuteq

 

máy đo cáp quang otdr acuteq

may-do-soi-cap-quang-otdr-miniato-350-d22-acuteq-do-gian-do-quangato-350-d22-acuteqato-350-d22-acuteq-do-gian-do-quang-2    ato-350-d22-acuteq-do-gian-do-quang-3

May đo quang mini OTDR ngày càng nhiều đơn vị thi công lựa chọn do tính tiện dụng, nhẹ khi thao tác. tuổi thọ pin lâu với một số dòng phổ thông như aq1000 yokogawa, flexscan afl, anritsu và smart otdr viavi

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Chỉ những khách hàng đã đăng nhập và mua sản phẩm này mới có thể đưa ra đánh giá.